"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใช่ครับ.. ถ้าบอกรายละเอียดมากกว่านี้ เพื่อน ๆ จะช่วยชี้จุดปัญหาได้ครับ

คราว ๆ น่าจะมาจากตัวฟลายวีลนะครับ...  เรื่องเกี่ยวข้องกับเกียร์ อย่าซ่อมกับศูนย์ (แค่เช็คว่าอะไรเสีย แล้วมาซ่อมข้างนอก)
ถ้าเปลี่ยนฟลายวีลข้างนอก ก็ 5-8 พัน (แล้วแต่เปลี่ยนอุปกรณ์อื่น ๆ ไปพร้อมกันเลยมั้ย) ถ้าเกียร์พัง ข้างนอกเปลี่ยนเกียร์ยกลูกก็แค่ 3 หมื่น.. ใช้ไปได้อีกนาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host