"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตามนั้นครับ อุปกรณ์ทุกอย่างมีอายุการใช้งานของมันครับ เช่นสมมุติ กระจกเนี่ย มอเตอร์ออกแบบมาให้พับได้ 50,000 ครั้ง กะว่าใช้ได้ประมาณ 5 ปี ถ้าเรามาต่อพับอัตโนมัติทุกครั้ง จาก 5 ปี อาจจะเหลือ 3 ปีได้ครับ ส่วนราคาไม่ต้องพูดถึง แพงไม่ใช่เล่นครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host