"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

งานกาชาดประจำปี 2556 (สภากาชาดไทย)

นับเป็นงานใหญ่ประจำปีอีกหนึ่งงานที่หลายคนตั้งตารอคอย สำหรับ "งานกาชาด" ซึ่งในปีนี้ สภากาชาดไทย กำหนดจัด "งานกาชาดประจำปี 2556" ขึ้นระหว่างวันที่ 29 มีนาคม ถึง 6 เมษายน 2556 ณ บริเวณสวนอัมพร ลานพระบรมรูปทรงม้า สนามหน้าที่ทำการสำนักพระราชวัง (สนามเสือป่า) ถนนศรีอยุธยา และถนนราชดำเนินนอก ภายใต้คำขวัญ "งานกาชาดประจำปี 2556 ฉลอง 120 ปี สภากาชาดไทย รวมใจสร้างสุขเพื่อปวงชน"

ทั้งนี้ สภากาชาดไทยได้รับพระมหากรุณาธิคุณจากสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อุปนายิกาผู้อำนวยการสภากาชาดไทย เสด็จพระราชดำเนินเปิดงานในวันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2556 เวลา 17.00 น. นอกจากนี้ สภากาชาดไทยยังได้จัดทำเสื้อที่ระลึกของงานกาชาดประจำปี 2556 เพื่อฉลอง 120 ปี สภากาชาดไทย จำหน่ายในราคา 250 บาทอีกด้วย

** ขอเชิญทุกท่านไปเที่ยวกันเยอะๆ นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ..ไปทุกปีเลยครับ
เป็นแฟนคลับงานกาชาดสวนอัมพรเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ว้าววว
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ใครสนใจสลากาชาด ซื้อได้ที่ผมนะครับ ใบละ 100 บาท

ตอนนี้ก็เริ่มสร้างซุ้มกันแล้ว เตรียมตัวรถติด แต่ก็จะไปคับ อิอิ
HCC....Thonburi Zone   No.10

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host