"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

llllllllll การใส่รูปลายเซ็น หรือ Signature อย่างละเอียด llllllllll

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/3/2013 16:05 โดย l2ayhachi

**เพื่อนสมาชิกๆท่านใด สนใจให้ผมทำรูปลายเซ็นสวยๆให้  โพสรูปรถหรือรูปที่ชอบลงในกระทู้ หรือส่ง PM มาก็ได้ครับ  เดี๋ยวผมจัดทำให้  เพราะช่วงนี้อยู่บ้านว่างๆคร้าบบ

เนื่องจากมีสมาชิกหลายท่านได้ PM มาถามผมถึงเรื่องการใส่รูปลายเซ็นกันหลายคน
วันนี้วันว่างๆพอดี เลยมาอธิบายวิธีการใส่รูปลายเซ็น หรือ Signature แบบง่ายๆให้ดูกัน ตามขั้นตอนดังต่อไปนี้ครับ

------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------

สงสัยหรือติดตรงไหนยังไง  เดี๋ยวมาไขก๊อกให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ...เป็นประโยชน์มาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

ขอบคุณครับ เป็นประโยชน์กับผมมากเลยครับ

ขอบคุณครับ

เห็นกระทู้เก่าไม่มีแล้วเลยทำไว้ครับ   สมาชิกใหม่ๆจะได้มีไกด์  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/3/2013 23:53 โดย indy99

ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากเลยครับท่าน

thank you

ขอบคุณคับ  .....เดียวไปหัดทำ

ว่าแต่ใหม่เลย  เก่าๆก็ทำมายเป็น 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host