"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้ำปูน ผมไม่เคยโดนนะครับ เลยตอบไม่ได้ เพราะกลัวมันแข็งแล้วขูดสีรถได้
แต่ถ้าแค่ สีทาบ้าน เป็นละอองหรือ จุดสี เข้าโปรแกรมcarcareขัดเคลือบสีออกครับ
แต่เคยลองเอาดินน้ำมันล้างรถ ก็ออกครับ แต่ถูกันนานจนเมือยมือ

มีชั้น1เอาเข้าศูนย์ก็ต้องเคลม แล้วนี้ไม่เรียกว่ามีคู่กรณีครับ
ขอทำสีใหม่ได้ครับ แต่อาจมีค่าเสียหายส่วนแรก 1พันบาทครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host