"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สำรวจ เพื่อนๆ พี่ๆ ติดฟิมล์กรองแสงที่กี่ "เปอร์เซ็นต์" % กันครับ

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งกระทู้สำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 314 คน

คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการออกเสียง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/3/2013 14:09 โดย city_loso

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# SoDaZaaaaa

ของผมบานหน้า 40,   รอบคัน 80  มันจจะมองเห็นไหมครับ รถผมได้รถวันศุกร์ที่จะถึงนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 5# จิต

แล้วความหนาของฟิล์มมันขึ้นอยู่กลับ เปอร์เซ็นต์ ที่ไช้หรือป่าวครับ หรือว่าอยู่ที่ยี่ห้อของฟิล์มนั้นๆครับ

ตอบกลับ 7# จิต[/i

เมื่อวานไปรับรถมาครับพี่ ของผมโชคดีได้ฟิล์ม 3M  ครับ

ตอบกลับ 10# จิต

ผมเช็คดูฟองอากาศตามที่พี่บอก หาไม่เจอครับ สงสัยของเขาดีจิงๆ

ตอบกลับ 18# unchi [
ครับของผมหน้า 40 รอบคัน 80 ขับตอนกลางวัน เย็นสบาย ขับกลางคืนก้อโอน๊ะครับ มองเห็น ปกติ

สายตาของผู้ขับขี่ ก้อเป็นอีก ปัจจัยอย่างหนึ่ง ในการเลือกติดฟิล์มกรองแสงด้วยน๊ะครับ โดยเฉพาะการขับขี่ตอนกลางคืน...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host