"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
60 80 3M ต้องปรอทครับขับสบาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม 60/40 ปรอทของ 3M เหมือนกัน เน้นขับสบายๆครับ ตาไม่ค่อยดี 55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

apl35 n ปรอท 40% รอบคัน รถสีแดง sv รถใหม่ แอร์เย็นพอครับ
ขับสบาย ไม่ร้อน ของแถมจาก 0

Lamina 60/40 สีชาครับผม แฟนมือใหม่ก็เลยเอาแค่นี้พอ
Discuz! Board 是由康盛創想(北京)科技有限公司開發的論壇軟件

ของผม รอบคัน 80 บานหน้า 60  คับ กลางคืนขับขี่ ยากมากเลยอ่ะ

ผม 60 ปรอท 3M รอบคันครับ
www.polballded.net

รอบคัน 80 บานหน้า 40 ครับ

ของผม หน้า 40 รอบคัน 80 ของ Solar guard แบบปรอทครับ แสงจ้าไปหน่อย เบาะหน้าร้อน นิดๆ เบาะหลังเย็นสบาย ตอนนี้ อยากเปลี่ยนบานหน้าเป็น 60 แล้ว

บานหน้า 40 รอบคัน 60  (ด้านข้าง 60 กลางคืน ยังขับไม่ค่อยเห็นเลย)

เคยเจอมากะตัวเลย ที่เหงประมาณ 80น่าจะได้ ชนรถ กะบะ ที่ฅนเมา ขับไม่ไหว จอดขวางเลน ไม่เปิดสัญาญไฟ ผมผ่านไป ก็จอดดูข่างไหล่ทาง ห่างออกไป ว่าทำไม จอดขวางเลน คิดว่าอันตราย เลยจะไปบอก กะบะคันนั้น ไม่ทันไรเหง คัมรี่ที่ว่าประมาณ 80 ติดไฟซีนอน ที่ว่าสว่างๆ ขับมาน่ากลัว ผมเลยรีบเดินออก ช่วงเชี่ยวนาที และได้ยินเสียง เบรกอย่างแรง เห็นจะๆ ชนถ้าย กะบะดังโครม ใหญ่ ห่าง จากผม ไม่เกิน 3เมตร เลยครับ ผมว่า 80 อันตรายนะครับดึกๆ เจอมากะตัวเองเลย ฅนขับลงมา บอกว่ามองไม่เหง กะบะ หุหุ น่ากลัวจริงๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host