"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หน้า60%
นอกนั้น 80%
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ๆ ติดยี่ห้อไรกันบ้างครับ
แต่ละ ยี่ห้อความดำแตกต่างกันไหมครับ
เพราะผมกำลังรอรถอยู่ ของที่แถมจากศูนย์ จะเป็น ลามิน่า ดีไหมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ๆ ติดยี่ห้อไรกันบ้างครับ
แต่ละ ยี่ห้อความดำแตกต่ ...
siberian โพสต์เมื่อ 16/3/2013 15:12

3M ตัวเอ๊กครูซีฟ จะเข้มกว่า Lamina

ของผมลามิน่า เอ๊กครูซีฟ หน้า 60 รอบคัน 80
กลางวันสบายๆ
กลางคืนไฟถนนน้อย ใช้เพ่งเอา
กลางคืนถอยรถใช้เปิดกระจกเอา

หน้า 40 รอบคัน 60 ครับ

ผมติด Hi cool 60% 80% กลางวันโอเคมากไม่ร้อน แต่กลางคืนต่างจังหวัดนี่ลำบากมาก

มาเก็บความรู้ครับ น้องใหม่ แฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆ

สายตาของผู้ขับขี่ ก้อเป็นอีก ปัจจัยอย่างหนึ่ง ในการเลือกติดฟิล์มกรองแสงด้วยน๊ะครับ โดยเฉพาะการขับขี่ตอนกลางคืน...

หน้า 60 รอบคัน 80
[img][/img]

หน้า 60 รอบคัน 80 ครับแจ่มมาก

หน้า 60 รอบคัน 80 ศูนย์ติด 3 M มาให้ กลางวันขับสบายไม่ร้อนเลย กลางคืนลำบากหน่อยถ้าไปเจอตรงที่ไม่มีไฟถนน
ถ้าในเมืองสบายครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host