"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/3/2013 20:05 โดย 7686_bb_iphone

สำหรับเกียร์ auto นั้นไม่ยากครับ
P เกียร์จอด
R เกียร์ถอย
N เกียร์ว่าง เอา ไว้ตอนติดไฟแดงนาน
D เกียร์เดินหน้า
S เกียร์แบบที่ต้อง change ด้วยตัวเอง ครับ

เกียร์ paddle shift

ถ้าไม่ขึ้นเขาก้อไม่จำเป็นมากครับ

แต่ถ้าอยากลอง change เกียร์ก้อลองเล่นได้ครับแต่รอให้คล่องๆๆก่อนนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host