"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สวัสดีคับผมเป็นมือใหม่ ขอรบกวนถามหน่อยคับ ช่วยผมด้วยนะคับ

1.ถ้าผมจะเปลี่ยนหม้อน้ำ Honda Type Z ควรจะเปลี่ยนที่ไหนดีคับ แล้วต้องเตรียมค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คับ
2.แล้วช่วงล่างต้องไปซ่อมที่ไหนดี แล้วต้องเตรียมค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คับ
3.ผมเจอหินก้อนใหญ่กลางถนน คิดว่าผ่านได้ พอขับผ่านไปปุ๊ป  ดังโครม!!!  รถจะเป็นอะไรมั๊ยคับ

รบกวนด้วยนะคับ
ผมมือใหม่เลย ถามแบบไม่รู้เรื่องอะไรเลยจริงๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกท่านมากๆ นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host