"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รับติดตั้งไฟส่องเท้า ที่ จ.สกลนคร

ไฟส่องเท้า HONDA CITY 2008-2012 SMD สว่างมาก  รับทำที่ อ.เมือง จ.สกลนคร  เปิด-ปิดตาม การเปิด-ปิด ประตู และการล๊อครถ
ติดต่อได้ที่  085-745-1901  ครับ  //  ปล.ไม่ค่อยมีเวลาทำครับ เพราะทำงาน มีเวลาช่วงเย็นๆ ประมาณ 17.00  และก็ตอน 06.00

หลอดไฟ SMD สว่างกว่า LED และกระจายแสงสวยครับ
ใช้เทปกาว 3M  ยึด อย่างดี  ไม่หลุดง่าย    ส่วนเบาะหลังใช้ สายพลาสติกรัด
สายที่เชื่อมต่อ บัดกรี และ หุ้มท่อหดให้อย่างดี
เก็บสายเรียบร้อย  ด้วยสายพลาสติกรัด
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในที่สุดที่สกลนครก็มีคนรับทำ ^____^ ร่ำรวย ร่ำรวย ครับ
ผมก็คนสกลนคร มาช้วยดัน ดัน ดัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รวมงาน DIY ของผม http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=42012

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host