"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หัวเทียนไม่ต้องไปซีเรียสครับ  ซื้อร้านไหนก็ได้

แล้วใน 0 ก็ใช้หัวเทียนเดียวกับ Vios  หัวละ 50 บาท  เปลี่ยนให้ครับ

มันก็ไม่ได้ไม่ดีนะครับ  ก็ธรรมดาๆ

แต่ถ้าอยากได้สมรรถนะที่ดีขึ้นก็ใช้พวกหัวเทียนเข็ม แบบเย็น เบอร์ใหญ่

มันจะทนกว่าในรอบสูงๆครับ   เพราะหัวเทียนธรรมดาๆ เทียบกันแล้ว ในรอบสูงๆมันสึกไวกว่า อายุสั้นกว่าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าไปยึดราคาศูนย์สิครับ     หัวเทียนเข็มมันก็ราคา 200+  เป็นธรรมดาอยู่แล้ว
ต้องถอดไปถามร้านอะไหล่ครับ    เพราะผมมาแนะนำครับ  ไม่ได้มาอวดรู้อะไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัเทียนธรรมดาหรือเข็มก็ใช้ได้ครับ  อยู่ที่เราจะเลือกใช้ครับ   มันใส่กันได้หมดครับ  

ผมแต่งรถก็เลยแนะนำตัวแรงไปครับ    ไม่ถูกใจ ขัดใจก็ขออภัย

ถ้าอยากสบายใจก็แนะนำให้ใช้เบอร์ 6 เดิมๆของ 0 นั่นแหละครับ

ถือว่าฝากไว้เป็นข้อคิดนะครับ

เพราะ 0 แต่ละ 0 มาตรฐานไม่เท่ากัน   เวลาทุกท่านไปเปลี่ยนหัวเทียนก็เช็คให้ละเอียดนะครับ

เพราะผมเองก็ขายหัวเทียนแต่ง   เวลาไปเปลี่ยนให้ลูกค้า  เป็น  new city ป้ายแดง

เจอมา 2 3 คันแล้วครับ   ถอดออกมาแล้วเป็นหัวเทียนธรรมดาอย่างที่ผมกล่าวไว้

ช่วยๆกันระวังครับ  อย่าให้ 0 เอาเปรียบ  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/2/2013 19:23 โดย l2ayhachi

ลงทุนหาภาพหาข้อมูลมาด้วย   ท่าทางจะเหนื่อยนะครับ  

แฟ้มตราช้าง...............ซีเรียสครับ  

ตอบกลับ 24# noth1

ปล่อยกระทู้ตกๆไปเถิดครับท่าน  จิตใจจะสงบสุขขึ้นเยอะเลย  

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host