"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ออริเที่ยมข้างนอกศูนย์ตัวละ 110-130 บาท ธรรมดา 80-90 บาท แต่ถ้าในศูนย์ออริเที่ยม 550 บาท ธรรมดา 95 บาท จะเปลี่ยนข้างนอกหรือในศูนย์ก็ใช้ตัวเดียวกันของ NGK
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเปลี่ยนตัวนี้ ตัวละ 140 บาท ซึ่งเป็นตัวเดียวกันที่ศูนย์ ซึ่งราคาศูนย์ 550 บาท ต่อตัวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่างั้นละครับสบายใจแบบไหนก็ใส่อันนั้นไปเถอะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host