"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สาวก H แดง ช่วยตอบด้วยค่ะ*-------*

ติด H แดง ราคาเท่าไหร่ ที่ศูนย์หรือข้างนอกดีคะ ติดแล้วจะหลุดไหม และจะมีปัญหาอะไรป่าวคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก้ออยากได้คับ ช่วยตอบหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมซื้อที่คลองผมคู่ละ900 เหมือนแท้มากใส่พอดีเลย ใช้มา 6 เดือนแล้ว สีไม่ซืดจาง ไม่หลุด เจ่มมาก ร้านอยู่คลองถมพาซ่า ร้านผู้ชายผมยาวใว้หนวด เข้ารับประกันว่าไม่ซืดจาง น้ำไม่เข้า ของเขาดีจริง
แรงตามกำลัง......ทรัพย์ (-_-)

ของแท้ ระวังหายนะจะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host