"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อู่ซ่อม Honda S&H service รับเช็คระยะ โอเวอร์ฮอลเกียร์ , เครื่องยนต์ ตรวจเช็คอาการต่างๆแบบครบวงจร โดยช่างเฉพาะทางของ Honda ราคาไม่แพง แต่คุณภาพรับประกันพร้อมมีอะไหล่แท้ HONDA น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ น้ำมันpower น้ำมันเบรก จากศูนย์ให้บริการลูกค้า หรือ สอบถามอาการต่างๆการดูแลรถ บริการเป็นกันเองครับ ที่เบอร์ 081-9030787(ช่างแสบ) และ 081-6265136(ช่างฮง) อยู่ปากซอย ถนน รามอินทรา 43 ตรงข้าม ธ.ไทยพาณิชย์ ติดกับร้านข้าวต้มหัวปลา เรียบทางด่วนรามอินทรา เขต บางเขน กทม. ยินดีรับใช้เพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ ยินดีรับบัตรเครดิตครับผม

ช่างแสบ ,ช่างฮง ยินดีรับใช้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พร้อมรับใช้บริการ ดูแลดุจญาติมิตร ราคาประหยัด เป็นกันเอง โดยช่างเฉพาะทาง Honda โดยตรงครับ /ช่างแสบ,ช่างฮง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พร้อมรับใช้บริการครับผม ขอบคุณมากๆครับ /ช่างแสบ,ช่างฮง

พร้อมรับใช้บริการ ดูแลดุจญาติมิตร ราคาประหยัด เป็นกันเอง โดยช่างเฉพาะทาง Honda โดยตรงครับ /ช่างแสบ,ช่างฮง

อู่ซ่อมHonda S&H Service (แสบ,ฮง) จะย้ายเปิดที่ใหม่ในวันที่11กันยายน 60 นี้ เพื่อความสะดวกสบายมากขึ้นสำหรับรองรับลูกค้า บริการแบบเต็มรูปแบบ รวดเร็ว ราคาประหยัดและเป็นกันเอง ที่ใหม่อยู่ รามอินทรา65 แยก6 เข้าได้2ทาง ตามแผนที่ที่แจ้งไว้ให้นะครับ ขอบคุณครับ/แสบ,ฮง พร้อมรับใช้บริการ

พร้อมรับใช้บริการครับผม ขอบคุณมากๆครับ/ช่างแสบ,ช่างฮง

ที่ใหม่ รามอินทรา65แยก6 พร้อมรับใช้แล้วครับผม ขอบคุณมากๆครับ/ช่างแสบ,ช่างฮง

พร้อมรับใช้บริการครับผม ขอบคุณมากๆครับ/ช่างแสบ,ช่างฮง

ขอบคุณมากๆครับ ที่ไว้วางใจกับทีมช่างเฉพาะทางHONDA พร้อมรับใช้บริการครับ/ช่างแสบ,ช่างฮง

www.facebook.com/อู่ซ่อมHonda-SH-Service-กม4 ฝากด้วยนะครับ จะได้รับข้อมูลทั่วถึงครับผม ขอบคุณครบ/ช่างแสบ,ช่างฮง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host