"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปัดความรับผิดชอบโดยสมบูรณ์ เนื่องจากเหตุเกิดขึ้นในพื้นที่ตัวเอง เคสรถโดนขโมยนี่ ต้องรับเรื่องให้ด่วนที่สุดอยู่แล้ว เพื่อที่จะบล๊อกเส้นทางหลักในพื้นที่เสี่ยงที่รถจะไป  ไม่ใช่เกี่ยงกันรับผิดชอบแบบนี้ ผมเคยโดนเหมือนกันไปแจ้งความ  ตอนนั้นแค่รถเครื่อง ตำรวพูดมาคำนึงผม อึ้งไปชั่วขณะ ตำรวจบอก "ทำใจเลยครับโอกาศได้รถคืน0%" ผมถามแล้วพี่ๆ ช่วยกันวอดัก ทางหน่อยไม่ได้หรอครับ แม้ว่าจะไม่มีวี่แวว ของการได้รถคืน .......................แต่สิ่งสำคัญที่สุดคือ คุณ(ตำรวจ)พยายาม เพื่อประชาชน ที่เค้าคิดจะให้คุณมาปกป้องดูแลชีวิต ทรัพสิน ความปลอดภัย คุณพยายามแล้วหรือยังครับ
ปล.เงินเดือนพวกคุณ คือ ภาษี ของพวกเรา กรุณาพยายามทำในสิ่งที่คุณมีอำนาจ พึงกระทำได้ กรุณาพยายามหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host