"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พวกเราจะช่วยกันเต็มืี่คับ...............
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีรูปรถไหมครับ  ผมอยู่บางละมุง ชลบุรี  ไม่ไกลกันเท่าไหร่
เผื่อมีอะไรที่พอจะช่วยได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียใจด้วยคับ....เป็นแบบนี้ไม่รู้จะไปพึ่งใคร...

เสียใจด้วยครับ มีรูปรถไหมครับ จะได้ช่วยดูให้ครับ

เข้าใจถึงความรู้สึกเลย..........

ใช่พนักงานมิตซูมั้ยครับ ถ้าใช่ทำไมช่วงที่รถหายไม่ส่งรูปรถเข้าเมลล์พนักงานในบริษัทให้ช่วยกันดูอ่าคัฟ ผมจาได้ช่วยดูอีกแรง ผมอยู่ แผนก Press คัฟ

ผมอยู่สะพานสี่ขอรายละเอียดรถคัฟ

ตอบกลับ 1# tukatababee

เมื่อเช้ามีข่าว (11/07/2013) เรื่องเล่าเช้านี้ จับเเก๊งค์ขโขยรถเเถว ศรีราชา บ่อวิน อ่าวอุดม
เห็นว่าเป็นเเก๊งค์ใหญ่ ไม่รู้จะใช่โจรที่เอารถของเพื่อนคุณไป หรือป่าว...
ถ้าจำไม่ผิดตอนนี้อยู่โรงพัก ศรีราชา...

ปัดความรับผิดชอบโดยสมบูรณ์ เนื่องจากเหตุเกิดขึ้นในพื้นที่ตัวเอง เคสรถโดนขโมยนี่ ต้องรับเรื่องให้ด่วนที่สุดอยู่แล้ว เพื่อที่จะบล๊อกเส้นทางหลักในพื้นที่เสี่ยงที่รถจะไป  ไม่ใช่เกี่ยงกันรับผิดชอบแบบนี้ ผมเคยโดนเหมือนกันไปแจ้งความ  ตอนนั้นแค่รถเครื่อง ตำรวพูดมาคำนึงผม อึ้งไปชั่วขณะ ตำรวจบอก "ทำใจเลยครับโอกาศได้รถคืน0%" ผมถามแล้วพี่ๆ ช่วยกันวอดัก ทางหน่อยไม่ได้หรอครับ แม้ว่าจะไม่มีวี่แวว ของการได้รถคืน .......................แต่สิ่งสำคัญที่สุดคือ คุณ(ตำรวจ)พยายาม เพื่อประชาชน ที่เค้าคิดจะให้คุณมาปกป้องดูแลชีวิต ทรัพสิน ความปลอดภัย คุณพยายามแล้วหรือยังครับ
ปล.เงินเดือนพวกคุณ คือ ภาษี ของพวกเรา กรุณาพยายามทำในสิ่งที่คุณมีอำนาจ พึงกระทำได้ กรุณาพยายามหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host