"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากใส่มั่ง.......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ
แบบนี้ต้องจัดแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มันครอบบนหัวโช๊คครับ โดยยึดน๊อตตัวถังครับ

น่าสนใจมากครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

คาน มันไม่เบียด ฝากระบุกน้ำมันเบรคหรือครับ

ตอนนี้กำลังคิดอยู่ว่าจะติดแบบไหนดี

แบบของ จขกท ก็น่าสนใจดี น่าจะแนนกว่าแบบที่ใช้น็อตเบอร์ 10 ฝั่งละ 2 ตัว
เหตุเพราะ รูของตัวถังเขาเจาะมาให้ยึดอะไรไม่รู้ รูเล็กมากแล้วก็บางมากมาก

ถามเพิ่ม เป็นอลูมิเนียม ทั้งชุดเลยป่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แล้วยึดน็อตติดกับตัวถัง ฝั่งละกี่ตัวครับ  ฝั่งละตัวป่าวครับ

ไม่เบียดกระปุกน้ำเบรค ชิ้นงานเป็นอลูมิเนียมทั่งหมด ยึดน๊ดตฝั่งละ 2 ตัว (ชิ้นบนที่ต่อลงมาจากน๊อตฝากระโปรง 1 และรูกิ๊ปตัวถังอีก 1)

วันนี้ไปวรจักรแล้วค้ำหน้าบนไม่มีของครับราคา1500อยากทราบเบอร์ร้านPMสอบถามได้ครับ แบบไม่ครอบเบ้าโช๊ค1200
ปล.ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับเห็นเป็นประโยชน์

สวยงามครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host