"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก็บข้อมูลครัช
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้อมูลดีดีทั้งนั้นเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  noth1

เพิ่งมาอ่านเเล้วนึกได้ครับ..
หลายวันก ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 10/3/2014 17:46

อาการนี้ละครับดับเครื่องแล้วถ้ายังเปิดแอร์ค้างไว้ จะมีลมออกมา เหมือนว่าพัดลมแอร์ยังทำงานนั้นละครับ รีเลย์เสียแล้วทิ่งไว้ก็แบตหมดละครับ ฮิๆ

ตอบกลับ 13# noth1

อีกนิดนึงครับ.. ถ้าไม่เปิดพัดลมใว้ละครับ..จะหมดไหม
เพราะผมจำได้ว่าปิดพัดลม( เเต่ก็ไม่เเน่..อาจลืม)

นอกเรื่องเลยไป อีกนิดนึงคับ..อีกอย่างหนึ่ง..ตอนที่กลับมาเเล้วว่าจะสตาร์ทน่ะครับ...
ที่บอกว่ามีเสียงดังที่เครื่องเล่น cd. ผมเปลี่ยนเป็น 2 din.นะครับ
เคือว่า..จอมันหงายออกมาเหมือนตอนเราจะเปลี่ยนเเผ่น..งงงมากๆๆๆ หงายออกมาค้างใว้ก่อนที่ผมจะเปิดประตูรถเข้ามาอีกนะ..
มันคืออะไรน้อ...

ตอบกลับ  noth1

อีกนิดนึงครับ.. ถ้าไม่เปิดพัดลมใว้ละค ...
snowwhit โพสต์เมื่อ 12/3/2014 17:55

ผมว่าระบบไฟกับตัวรีเรย์อื่นจะรวนด้วยเปล่า
ปล.ถ้าปิดพักลมไว้ก็ไม่เป็นไรแต่ถ้าลืมปิดละนั้นละแบตอาจจะหมดเลยนะ

ขอบคุณครับ ได้ใช้เลยครับ อาการตามนี้เลย

ขอบคุณครับอาการนี้เหมือนกัน รีเลย์หาซื้อได้จากที่ไหนครับ

ขอบคุณครับอาการนี้เหมือนกัน รีเลย์หาซื้อได้จากที่ไ ...
dody_zx โพสต์เมื่อ 2/9/2014 16:32

ร้านขายอะไหล่ยนต์ทั่วไปหรือจะร้านที่ซ่อมแอร์รถยนต์ก็ได้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host