"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอทราบ เบี้ยและตารางความคุ้มครอง ของ วิริยะ กรุงเทพ สินมั่นคง เมืองไทย ครับ
ประกันผมจะหมดวันที่ 28/08/2013
เดิมใช้ บ.ไทยเศรษฐกิจ ชั้น 1 ทุน 520000 ไม่ระบุคนขับ ไม่เคยเคลม
Honda city V/AT 2012
อยากได้ทุนประกันที่ 480000 - 500000
สนใจที่จะต่อประกันภายในเดือนนี้ครับ ต้องการที่จะเปลี่ยน บริษัทใหม่ช่วยแนะนำด้วยครับ
chaythai@gmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host