"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเช็คเบี้ยประกันขอข้อมูลตามนี้ครับ
1. ยี่ห้อ Honda รุ่น City S A/T เครื่องยนต์ 1,500 CC ปีจดทะเบียน 2012
2. ประกันเดิมของบริษัทอะไร ทุนประกันเท่าไหร่===>บริษัทวิริยะ ทุนประกันประมาณ 500,000 (ไม่แน่ใจ)
3. มีเคลมหรือไม่ ฝ่ายผิด หรือถูก หรือไม่มีคู่กรณี===>เคยเคลมประกัน คู่กรณี คือ เสา  ตอไม้  ฟุตบาต เคลมไปเมื่อ ต้นเดือน มิย 56
4. วันหมดอายุประกัน===> 16 มิถุนายน 2556
5. ต้องการระบุผู้ขับขี่หรือไม่ ===>ต้องการระบุผู้ขับขี่ อายุ 31 และ 29 ปี
6. ซ่อมห้าง

อยากทราบราคา ของ วิริยะ กรุงเทพ ทิพยะ คุ้มภัย ตามเงื่อนไขด้านบนครับ
ช่วยส่งรายละเอียดมาที่ ball_envi@hotmail.com หรือ PM ก็ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 53# natterwoods

1)  ขอเช็ค แอกซ่าประกันภัย , ธนชาตประกันภัย , ไทยเศรษฐกิจประกันภัย , แอลเอ็มจีประกันภัย เพิ่มด้วยครับ
2) ขอแจ้งเลขกรรมธรร ของ วิริยะ เพื่อเช็คเบี้ยครับ : 09027-55103/กธ/028803-10 ครับ

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host