"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซิตี้ V AT 2013   ประกันเดิมคุ้มภัย หมด 28/01/57 เคยแจ้งเคลมแต่ไม่ได้เอาเข้าซ่อม

อยากทราบราคาของวิริยะ กับกรุงเทพ ชั้น1 ซ่อมห้าง แบบระบุคนขับ อายุ 22/50 และแบบไม่ระบุคนขับ

และอยากทราบเงื่อนไขผ่อน 0% แบบไม่ใช้บัตรครับ

ส่งรายละเอียดมาทาง kijaphat@hotmail.com   หรือตอบในเว็ปนี้ก็ได้ครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host