"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รูป ไฟที่กระจกข้าง หาได้จากที่ไหนครับ

อยากทราบว่าแบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ
หาได้จากที่ไหน ได้บ้างครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้ตำรวจเล่นไฟอยู่นะครับ ระวังโดนจับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทราบว่าแบบนี้ราคาเท่าไหร่ครับ
หาได้จากที่ไหน ได ...
zpong2 โพสต์เมื่อ 8/2/2013 00:35

คลองถมเลยครับ ของของ fitt ราคาประมาณ 2500-2800 บ.ไม่รวมติด / ถ้าตลาดพูทรัพย์ ประมาณ 3000-3200 บ. พร้อมติดตั้ง แนะนำเวลาติด เพิ่มสวิทปิด-เปิด แบบแมนนวลอีก 1 ตัว ครับ เจอด่านจะได้ปิดได้

คลองถมเลยครับ ของของ fitt ราคาประมาณ 2500-2800 บ.ไม่รวมต ...
benz โพสต์เมื่อ 8/2/2013 08:59

ขอบคุณครับ  ผมอยู่ ตจว.   จะลองหาดูในเน็ตครับ   ขอบคุณมากครับแนะนำ สวิทย์แบบแยก

มีคนโดนจับไปแล้วน่ะครับ ไฟข้างสีฟ้าๆ อ่ะ เห็นโดนไป 300 บาท

ช่วงนี้จับไฟตัดหมอก พี่ตั้มแกเลย...จับด่ะ เหอๆ

ตกลงไฟสีฟ้ากระจกจ้าง  ตร.จับจริงๆเหรอครับ

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง คงต้องติดแบบ รุ่น ท๊อป

ชอบเหมือนกัน เด่วมีตังจะไปติด ^^

น่าจะติดได้นะครับ แต่ไฟต้องเป็นสี ขาว กับสีเหลือง ตามที่กฎหมายกำหนด

ขอบคุณครับ  ผมอยู่ ตจว.   จะลองหาดูในเน็ตครับ   ขอบคุณ ...
zpong2 โพสต์เมื่อ 8/2/2013 14:16

ก็หาแบบไฟหรี่สีขาวก็ดีนะครับ..กันหมา

จริงดิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host