"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ดูรูป ติดไฟเดย์ไลท์ ตำแหน่งไหนดีครับ123

พอดีจะติดไฟเดย์ไลท์ แบบ 5 ดวงตัวใหญ่ ครับ  ติดตรงไหน สวยครับ   อนาคต จะติดไฟตัดหมอกด้วยครับ  จะเข้ากับไฟตัดหมอกไฟหน้าไหม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมชอบแบบที่ 3 ครับ (ความเห็นส่วนตัว)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดต่ำหน่อยก้อดีครับ ตอนขึ้นเนินจะไม่ต้องโดนแช่ง

ของผมก้อติดต่ำสุดเลย

ผมก็ชอบแบบที่ 3 ครับ  แต่แดด บ้านเราแรงจริงๆ ครับ  คงไม่สว่างเหมือนของแบ้นซ์ ครับ  คงไม่แยกตาเท่าไหร่  ถ้าไม่เปิดตอนกลางคืน + ไฟตัดหมอก (เปิดพร่ำเพรื่อ)

ความเห็นส่วนตัว ผมว่าติดตรงตำแหน่งของไฟตัดหมอก จะดูพอดี และสมดุล นะครับ
แต่ก็จะต้องแลกกับการไม่ใส่ไฟตัดหมอก

แบบที่3ครับถ้าอนาคตติดไฟตัดหมอกเพิ่มก็น่าจะติดสวิตชแยกไฟเดย์ไลท์ครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ชอบแบบ2 ต้องต่อรีเลย์เพิ่มคับแบบพอไฟหน้าติดไฟเดย์ไลท์ดับจะได้ไม่แยงตาตอนกลางคืนและไม่โดนซิวด้วย

ชอบแบบที่สาม เป็นแนวเดียวกับไฟตัดหมอก(ที่จะติด)
(ความชอบส่วนตัว)ติดแทนไฟตัดหมอกเลย ที่มากับรถก็ไม่ได้เปิด

แจ่มเลยท่าน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host