"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าไม่เข้าอู่สี   ก็ลองถามร้านเครื่องเสียงที่รับตีตู้อ่ะครับ   ผมเคยเอากันชนไปให้เขาผ่าให้เหมือนกันครับ   เครื่องมือเพียบ

ถ้ามั่นใจแน่จริงจะทำเอง     ก็ใช้ลูกหมูอันเดียวจบครับ(ถ้ามี)   ไม่ต้องถอดกันชนก็ได้  ง่ายๆเลยครับ  ง่ายจริงๆนะ ขอแค่มือนิ่ง  แล้วก็ไม่กลัวเครื่องมือช่าง   
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host