"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สินค้ายังมีอยู่นะครับ
oho1252 โพสต์เมื่อ 24/6/2013 13:34

แถวสายไหม ใช้ได้ยังครับ / ถ้าเป็นไปได้ ลองรวบรวม คร่าว ๆ ว่า จุดไหนใช้ได้แล้วบ้าง เผื่อสมาชิกในพื้นที่สนใจ เพิ่มยอดขายได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แถวสายไหม ใช้ได้ยังครับ / ถ้าเป็นไปได้ ลองรวบรวม  ...
benz โพสต์เมื่อ 27/6/2013 09:57

แถวสายไหมยังไม่มีโอกาสผ่านไปเลยครับ
ยังไงโอผ่านไปแถวไหนจะทดสอบ ให้ทุกท่านทราบนะครับ ขอบคุณคุณbenz ที่แนะนำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แถวสายไหมยังไม่มีโอกาสผ่านไปเลยครับ
ยังไงโอผ่านไป ...
oho1252 โพสต์เมื่อ 1/7/2013 10:50

{:6_498:}  ขอบคุณครับ

กล่อง dvb-t2ติดรถ ล๊อตนี้สินค้าเหลือน้อยแล้วครับ จะเข้ามารับสินค้าทีหน้าร้านรบกวนโทรนัดก่อนนะครับ จะได้ไม่เสียเที่ยวครับ

ขอบคุณครับ
benz โพสต์เมื่อ 1/7/2013 13:09

เขต สายไหมใกล้ จ.นนทบุรีหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็รับได้สบายครับ ได้ลองไปเซนทรัลติวานนท์มาครับ

เขต สายไหมใกล้ จ.นนทบุรีหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็รับ ...
oho1252 โพสต์เมื่อ 4/7/2013 12:17

ใกล้ ลำลูกกา ปทุมธานีครับ ไม่ใช่ นนท์

ตอบกลับ 47# benz

รับทราบครับ เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปทดสอบซักรอบครับ รู้สึกมีพี่ๆแถวปทุมสอบถามเข้ามาเยอะเหมือนกันครับ

ตอบกลับ  benz

รับทราบครับ เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปทดสอบ ...
oho1252 โพสต์เมื่อ 5/7/2013 10:38

ล็อตมาแล้วครับ มีสินค้าพร้อมส่งครับ

มีสินค้าพร้อมส่งครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host