"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องราคา O2 sensor ซื้อที่ไหนกันครับนอกจากศูนย์

อยากทราบว่าพี่ๆน้องๆโซนอิสานซื้อ O2 sensor ที่ไหนกันครับในเขตอิสานมีร้านแนะนำไหมนอกจากที่ศูนย์ เพราะราคาแพงมาก อยากถามราคาร้านข้างนอกว่าราคาต่างกันมากไหมครับ แนะนำด้วยครับ  city idsi 03 ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับผมขอบคุณมากครับ เดี๋ยวต้องหาแหล่งดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นตัวล่างครับโดนน้ำบ่อย มีปัญหาบ่อยสุดครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host