"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับ ..... ถังนี้ E20  1000 บาท วิ่งได้ 241 โล     เดี๋ย ...
krusantichai โพสต์เมื่อ 19/9/2013 10:56

เติมจากปตท ป่าวคับ ถ้าอยากเติม e20 แนะนำเลยคับให้เติมบางจาก
น้ำมันบางจากสูตรน้ำมันคนละตัวจากปตท. วิ่งนิ่มระยะวิ่งได้มากขึ้นเสียงเครื่องเบาึคันเร่งเบาพอๆๆกับ แก็สโซฮอลล์ 95 ปตทเลยคับ
ของผมเติม700 - 900 จากบางจากยังวิ่งได้ 470 กิโลกว่าด้วยซ้ำแถมของผมแม็ก 17
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host