"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองกดเช๊คที่หน้าปัดดูหรือยังคะ ตรงฟังชั่นที่เเสดงว่าจะวิ่งได้อีกกี่กิโลภายใต้นำมันที่เหลืออยู่อ่ะค่ะ
ของเราลองเช๊คดู พบว่าถ้าเติมน้ำมัน 500 บาท จะวิ่งได้ประมาณ 280 กม. (ตัวเลขโชว์) แต่พอวิ่งจริง
วิ่งได้ ประมาณ 260 กม.ค่ะ (แต่เราวิ่งไฟ ECO ตลอดนะคะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host