"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผม เต็มถัง 1200  วิ่งได้ 700++ ครัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองกดเช๊คที่หน้าปัดดูหรือยังคะ ตรงฟังชั่นที่เเสดงว่าจะวิ่งได้อีกกี่กิโลภายใต้นำมันที่เหลืออยู่อ่ะค่ะ
ของเราลองเช๊คดู พบว่าถ้าเติมน้ำมัน 500 บาท จะวิ่งได้ประมาณ 280 กม. (ตัวเลขโชว์) แต่พอวิ่งจริง
วิ่งได้ ประมาณ 260 กม.ค่ะ (แต่เราวิ่งไฟ ECO ตลอดนะคะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นู่เติม E20 850฿ วิ่งได้ประมาณเกือบ 400โล ค่ะ ไปกลับบ้านที่ทำงาน ประมาณวันละ 90 โล

สุดยอด ประหยัดสุดๆ เติมอียี่สิบเหมือนกัน

ประหยัดนะคัปผม

รถใหม่ ควรเติมอะไรดี ถึงจะประหยัดน้ำมันกว่ากันค่ะ

อี20 อย่าใช้ครับครู มันไม่คุ้ม
ไม่เชื่อถามครูั อังคณา ดูได้เลยครับ
ครูอัง ท่านใช้ แก๊ส95 ครับผม คุ้มที่สุด

คูร อังคณา บอกผมว่า ไม่รู้ว่ากินหรือไม่กิน เพราะเวลาเติม สามีครู อ้งคณา ฝักตังเติเอง  คริกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเติม e20 1000 บาทวิ่งได้550 โลคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/2/2013 21:53 โดย krusantichai

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/2/2013 21:45 โดย krusantichai

ถังนี้ีครูเติมเต็ม วิ่งในเมือง 8 ริ้วรถไม่ค่อยติดเท่าไร avg 8.9 วิ่งได้แค่ 120 กม. ลงไปครึ่งเกย์  สงสัยต้องลง LPG แล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host