"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แร็คพวงมาลัยซิตี้2003

แร็คพวงมาลัยหลวม สอบถามผู้รู้เกี่ยวกับราคาซ่อมหรื่อเปลี่ยนใหม่ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าจำไม่ผิดของแท้นะคู่ละ 1800
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2# thati

สามารถเข้าอู่ข้างนอกได้ใช่ไหมครับหรือเข้าศูนย์ดีครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/1/2013 13:43 โดย idockick

ผมพึ่งเปลี่ยนมาครับ 7,500 ของญี่ปุ่น ไม่ได้เบิกห้างครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

อะไรหลอมครับ ลูกหมากแร๊ก หรือเป็นที่ตัวมอร์เตอร์
ส่วนใหญ่อู่ไม่ซ่อมนะถ้าเป็นชุดมอเตร์ไฟฟ้า เปลี่ยนเฉพาะลูกหมาก

ราคาเบิกใหม่แพงนะครับ (เชียงกงเป็นอีกหนึ่งทางเลือก)
ลูกหมากคันชัก ของแท้ราคารวม VAT แล้วตัวละ 630 บาท
ลูกหมากแร๊ค ของแท้ราคารวม VAT แล้วตัวละ 1,440 บาท
แร๊คพาวเวอร์ ของแท้ราคารวม VAT แล้วตัวละ 21,390 บาท

รถผม หมุนซ้ายขวาดังเเก็กๆๆๆเป็นเพราะอะไรครับใช่ที่เเร็คป่าว....

รถรุ่นนี้มีลูกหมาก อะไรบ้างครับ

หมายถึงล้อครับไม่รู้จริงๆๆ

รถผม หมุนซ้ายขวาดังเเก็กๆๆๆเป็นเพราะอะไรครับใช่ที่ ...
low32 โพสต์เมื่อ 26/11/2014 23:24
สอบถามด้วยคนครับปัญหานี้

ถ้าเงินเหลือเปลี่ยนชุดแร็คใหม่ๆไปเลยครับหาย100% ส่วนอะไหล่เชียงกงนั้นต้องหาดีๆ แต่ก็ได้สักประมาณ70-80% เท่านั้น   แต่ถ้าอยากจะลองเปลี่ยนของเบาๆดูก่อน ก็เปลี่ยนพวกลูกหมากคันชักและลูกหมายแร็คดู เพราะพวกนี้ใช้ไปนานามันจะหลวมจนใช้มือบิดได้สบายๆ   แต่ถ้าของสภาพยังดีจะใช้มือบิดยากครับเพราะมันฟิตเหลือเกิน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host