"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณกรกฤต เค้าใจบุญจิงๆเนอะ..555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ขอบคุณคร้าบ พี่เบน พี่ตั้ม
จริงๆ แค่จะถามเรื่องที่พักที่เคยไปพักก่อนหน้าโน้นนนน กับพี่เบนเฉยๆ
ไหนๆ ก็ไหนๆ เลยเล่าให้ฟัง แต่พี่เบนแกจัดชุดใหญ่ให้เลย ซึ้งใจจริงๆ
และที่ขาดไม่ได้ ต้องขอบคุณไมตรีของสมาชิกทุกๆ ท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปล.บ้านพักที่ บัววัฒนารีสอร์ท เต็มหมดครับ เหลือเฉพาะกางเต้นท์เท่านั้น ส่วนที่ใกล้เคียงไม่แน่ใจนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เด่วเช็คโปรแกรมก่อน ว่าว่างไหม ถ้าว่าง และหาของบริจ ...
disoman โพสต์เมื่อ 17/1/2013 15:13

รับทราบ ขอบคุณมากครับ สุธน

น่าสนๆ   เด๋วถาม ผ.บ.ท.บ.  ว่าว่างรึป่าว ถ้าไป  ไปด้วยค๊าบ

เอาว่ะเอา. ปูเสื่อ. นอนกะได้.    เต๊น. ไม่มี.  ถุงนอนไม่มี.  นอน. หนามย่าเลยดีก่า.  555

สถานการณ์ อบอุ่นแบบนี้ ฉงฉัยต้องเดินทางอีกแระ เรา..555
tonkanl

อยากไปด้วยนะ แต่ขาดแค่คนนอนในเต๊นด้วยเท่านั้น

วันนั้นมีคิวแล้วค่ะไปขึ้นเขาพะเนินทุ่งชมทะเลหมอก ขอฝากใจไปด้วยแล้วกันค่ะ ไปสวนผึ้งอย่าลืมไปเลี้ยงแกะด้วยนะค่ะ

วันนั้นมีคิวแล้วค่ะไปขึ้นเขาพะเนินทุ่งชมทะเลหมอก ข ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 20/1/2013 10:05

ขอบคุณคราบ

อยากไปด้วยนะ แต่ขาดแค่คนนอนในเต๊นด้วยเท่านั้น ...
SsS888 โพสต์เมื่อ 20/1/2013 01:42

เดี๋ยว หานักศึกษา ไปให้นะ.........................  ( นักศึกษาชาย ) 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host