"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เด่วเช็คโปรแกรมก่อน ว่าว่างไหม ถ้าว่าง และหาของบริจ ...
disoman โพสต์เมื่อ 17/1/2013 15:13

รับทราบ ขอบคุณมากครับ สุธน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคร้าบ พี่เบน พี่ตั้ม
จริงๆ แค่จะถามเรื่องที่พักที่เคยไปพักก่อนหน้าโน้นนนน กับพี่เบนเฉยๆ
ไหนๆ ก็ไหนๆ เลยเล่าให้ฟัง แต่พี่เบนแกจัดชุดใหญ่ให้เลย ซึ้งใจจริงๆ
และที่ขาดไม่ได้ ต้องขอบคุณไมตรีของสมาชิกทุกๆ ท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ปล.บ้านพักที่ บัววัฒนารีสอร์ท เต็มหมดครับ เหลือเฉพาะกางเต้นท์เท่านั้น ส่วนที่ใกล้เคียงไม่แน่ใจนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณกรกฤต เค้าใจบุญจิงๆเนอะ..555
tonkanl

เด่วเช็คโปรแกรมก่อน ว่าว่างไหม ถ้าว่าง และหาของบริจาคได้ ได้ด้วย ^^ เผื่อไงจะได้ชวนพี่ที่กาญจน์ ไปด้วย

รับทราบครับพี่  เดี๋ยวจะช่วยหาของบริจาคไปให้น้องๆๆๆ ...
KRAN077 โพสต์เมื่อ 16/1/2013 19:20

รับทราบครับพี่  เดี๋ยวจะช่วยหาของบริจาคไปให้น้องๆๆๆ ครับ  ผมจะทำเพื่อสังคม  สังคมไทยจะได้เป็นสุข  < วันนี้มาแบบมีสาระแฮะ>

นอนเต๊นก็น่า ดีนะ. คิดว่าอากาศน่าจะยังเย็นอยู่

ที่พักมีแบบบ้านพักหรือป่าวคับ
Manutjun โพสต์เมื่อ 16/1/2013 13:14

ในรีสอร์ท ที่เรากางเต็นท์ บ้านเต็มครับ มีใกล้เคียงหลายที่

Manutjun โพสต์เมื่อ 16/1/2013 13:14

รอพี่เบนคับ.  ถ้าได้บ้านก็จะดีนะคับ

HCC. 020

อยู่ นนท์ นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host