"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชุดกระจกพับ สามารถติดตั้งกับ new city s/mt ปี 2010 ได้ไหมคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอถามหน่อยนะคับ ว่าพวกข้อต่อหางปลาและตัวเรือนพลาสติกเพื่อย้ำสายไฟชุดควบคุม
มันมีแถมมาให้ไหมครับ หรือว่าต้องซื้อต่างหากกับร้านอะไหล่ยนต์ข้างนอก รวมสายไฟกับท่อหุ้มด้วยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอถามหน่อยนะคับ ว่าพวกข้อต่อหางปลาและตัวเรือนพลาสติกเพื่อย้ำสายไฟชุดควบคุม
มันมีแถมมาให้ไหมครับ หรือว่าต้องซื้อต่างหากกับร้านอะไหล่ยนต์ข้างนอก รวมสายไฟกับท่อหุ้มด้วยคับ

พี่  ครับ พี่ลองทำสวิตควบคุมเครื่องเสียงตรง พวงมาลัยได้ไหมครับทำเป็นไหม

ตอบกลับ 7# amnaj3269

ขอบคุณ web master ที่ให้ความสนใจครับ

ตอบกลับ 6# ranknarock69

เพื่อนสมาชิกท่านใดสนใจ อยากให้ผมทำให้ เชิญดูรายละเอียด ตามลิงค์นี้นะครับ
http://www.citycng.com/index.php?topic=2879.0

ใจไม่ถึงที่จะแกะเอง ไม่ทราบว่า รับทำไหมครับ

เยี่ยมเลยครับ

เก่งอะครับบ  รับติดตั้งด้วยไหมครับ ถ้ารับขอราคาหน่อยครับสนใจมาก

สอบถามนิดครับ ตรงชุดสวิทย์พับกระจก นี่แค่เปลี่ยนก็ใ ...
anet โพสต์เมื่อ 14/1/2013 18:19

ต้องเดินสายไฟ 1 คู่ จากสวิทย์ไป drive กระจกครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host