"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอถามหน่อยนะคับ ว่าพวกข้อต่อหางปลาและตัวเรือนพลาสติกเพื่อย้ำสายไฟชุดควบคุม
มันมีแถมมาให้ไหมครับ หรือว่าต้องซื้อต่างหากกับร้านอะไหล่ยนต์ข้างนอก รวมสายไฟกับท่อหุ้มด้วยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชุดกระจกพับ สามารถติดตั้งกับ new city s/mt ปี 2010 ได้ไหมคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผม แกะเปลี่่ยนใส่ มอเตอร์ แล้ว
รอว่าง  แค่เดินสายไฟใหม่ไปหา สวิตช์พับ
ต้องตัดปลายสาย เพื่อเอาหางปลาที่ติดมา เพื่อเสียบ 1 คู่ ไปใส่สวิตช์ พับใหม่
ส่วนสายไฟที่กระจกพับ ต้องหา conector มาต่อ และไปรวมกับ อีกด้านนึง แล้วรวมกัน ให้ได้ 2 เส้น
เพราะขั้วจั้มไฟมีแค่ 2 ขั้ว

ปล. หาก เสร็จจะลงรีวิวให้ดู ครับ พร้อม สวิตช์ เซ็นทรัลล็อก """"

สนใจมากมาย ไว้จะหาโอกาศไปขอความอนุเคราะห์ ครับผม ^^

ของผม แกะเปลี่่ยนใส่ มอเตอร์ แล้ว
รอว่าง  แค่เดินสายไ ...
jsan1980 โพสต์เมื่อ 22/3/2013 21:37

ขอ ขุด หน่อยนะครับ คือ สงสัย ขั้นตอนการ ต่อไฟจาก สวิท อ่าคับ ต่อยังไง ลากจากขวามาซ้าย หรือ มี จุดที่ต่อรออยู่แล้วอ่าคับ

อยากได้บ้างครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ไม่เอาครอบไฟเลี้่ยว ราคาเท่าไรอ่ะ คับผม

ขอเก็บข้อมูลดีๆ ไปทดลองทำเองดูบ้างคับบ

ขอรบกวนสอบถามคุณโมจิครับ ผมได้สั่งไฟเลี้ยวกระจะแท้กับว่าครอบใหม่มาแล้ว แต่ตัวไฟเลี้ยวมันไม่มีปลั๊กมาครับ ไม่ทราบคุณโมจิหาปลั๊กจากไหนครับ หรือมีที่ซื้อที่ไหนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใครมีของ หรือเบิกมาแล้ว ทำไม่เป็น  jazz city civic อยากมี อยากติด criuse control , radio remote ,paddle shift และ กระจกพับ  หากอยู่ กทม หรือ ชลบุรี ผมรับติดตั้งให้แต่ต้องมีค่าแรงฯ ติดต่อได้0879210346

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host