"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นด้วยครับศูนย์นี้บริการแย่มากๆผมไปดูรถเมื่อปีที่แล้วเดินเข้าไปในโชว์รูม ดูรถไปสักพักไม่มีเซลล์มาคอยดูแลหรือมาถามว่าต้องการอะไร ทำเหมือนกับผมไม่มีตัวตน ทั้งๆที่ีไม่มีลูกค้าท่านอื่นอยู่เลย ผมเลยยืนมองพวกเขาอยู่ประมาณ 5 นาที ผมตัดสินใจว่ากลับดีกว่า เค้าคงไม่อยากขาย พอผมหันหลังกลับไปที่ประตูทางออก มีเซลล์ผู้ชายคนนึงลุกขึ้นแล้วถามผมว่า พี่มาทำอะไรครับ อืม เป็นคำถามที่ดีมาก มาโชว์รูมรถยนต์ผมคงมาซื้อก๋วยเตี๋ยวกระมังครับน้อง ผมเลยยิ้มให้เขาแล้วเดินออกมา เพื่อนๆจะรู้สึกอย่างไรครับถ้าเจอแบบผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host