"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เราก็จองที่ศูนย์นี้ค่ะสีน้ำตาลนี้แหละตอนนี้ยังเงียบมากกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราจองเดือนเตุลาคม 55 เดือนดียวกันเลยค่ะ แล้วในใบจองคุณ omhman ระบุรับรถเดือนไหนค่ะ ของเราเดือนมกราคม แต่สถานะการณ์ตอนนี้ไม่มีความคืบหน้าอะไรเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราไม่ได้แต่งอะไรเลยค่ะ ของแถมก็ไม่เยอะค่ะ  
แล้วคุณ omhman ได้ทำสัญญาไปยังค่ะ
ถ้าได้รถแล้วจะบอกนะค่ะ คุณ omhman ได้ของแถวเยอะไหมค่ะ

ตอบกลับ 7# omhman

เราได้รับรถแล้วนะค่ะ รถเข้ามาตั้งแต่ปลายเดือนมกราเลยค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host