"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครจอง ศูนย์ Honda ภาษีเจริญบ้าง ขอเสียงหน่อย

มีใครได้จองศูนย์ภาษีเจริญบ้างครับ
นานไหมกว่าจะได้รับรถ แล้วการบริการเป็นอย่างไงบ้าง
พอดีจองไว้ตั้งแต่เดือนตุลาคม 55
ยังไม่ได้ยินข่าวดีเลย
ผมจองสีน้ำตาลไว้ เซลล์บอกสีนี้ได้รถเร็ว สีที่ได้รถช้าคือสีแดง
แต่ผมเห็นท้องถนนสีแดงเยอะกว่าสีน้ำตาลเยอะเลย
ใครมีประสบการณ์ที่ศูนย์นี้ มาแชร์กันหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ Punnipa จองเดือนใหนครับ สงสัยเราจะได้พร้อมกัน เพราะรอผสมสีอยู่ (คิดในแง่ดี)
ขอบคุณสำหรับทุกข้อคิดเห็น และแนะนำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ Punnipa ทำไม่เขาระบุเร็วจังครับ ของผม เขาบอก มีนาคม เลยครับ
ถ้าได้รับรถแล้วแจ้งด้วยนะครับ ผมจะได้ไปถามเซลล์บ้าง
เออ แต่งเพิ่มเยอะไหมครับ แล้วของแถมเป็นไงบ้าง

ตอบกลับ 8# Punnipa

ยังครับ ยังไม่ได้ทำสัญญา แต่จัดไฟแนนท์ไปเรียบยร้อยแล้วครับ
ส่วนของแถมส่วนมากมาตราฐานครับ
ของใช่ในรถทั้งนั้น
แถมฟิล์ม มา แต่ผมเปลี่ยนเป็น 3M เพิ่ม 1000 บาท
ที่เหลือก็พวก ของที่ต้องให้อยู่แล้วอะครับ

ตอบกลับ 10# kaiphu

ไม่ทราบว่าเซลล์ชื่ออะไรครับ
แล้วคุณจองไว้เมื่อไหร่ สีอะไรครับ
รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ
เกิดเป็นคนเดียวกันจะได้ร้องเรียนด้วยอีกคนครับ

ตอบกลับ 14# Punnipa

ผมก็ได้แล้วครับ ออกมาเมื่อวันที่ 8 ก.พ. นี้เอง

เรื่องบริการผมยังไม่รู้นะครับ เพราะยังไม่เคยใช้ ยังไงก็ต้องใช้
แต่ถ้าเรื่องเซลล์ ผมก็โอเคระดับหนึ่งนะครับ  ไม่ได้ดีมากเพราะรถออกค่อนข้างเยอะ
แต่ก็ไม่เลวร้ายขนาดที่ว่าเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host