"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปเหมือนกันคับ แต่ก็ไม่รู้จักใครเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ใกล้ๆ นี่เอง อยากไปแต่ไม่รู้จักคัยเลยอ่ะ..... สติ๊กเกอร์ก้อไม่มี....  เสื้อก้อไม่มีกะเค้าอ่ะ...... รถก้อเพิ่งได้แค่ 3 เดือนเอง..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ใกล้ๆ นี่เอง อยากไปแต่ไม่รู้จักคัยเลยอ่ะ..... สติ๊ ...
jamsaiserie โพสต์เมื่อ 12/1/2013 17:46

หัวอกเดียวกันเลยครับ เด็กใหม่ เหมือนกัน ใกล้บ้านซะด้วย

อยู่ใกล้ๆ นี่เอง อยากไปแต่ไม่รู้จักคัยเลยอ่ะ..... สติ๊ ...
jamsaiserie โพสต์เมื่อ 12/1/2013 17:46

ไปได้ครับไปรู้จักแนะนำตัวกันที่งานเลยครับ ผมก็ครั้งแรก

อยากไปเหมือนกันคับ แต่ก็ไม่รู้จักใครเลยครับ ...
aekcom1328 โพสต์เมื่อ 12/1/2013 13:30

ไปแนะนำตัวกันได้เลยครับ

หัวอกเดียวกันเลยครับ เด็กใหม่ เหมือนกัน ใกล้บ้านซะ ...
ranknarock69 โพสต์เมื่อ 12/1/2013 22:24

ไปทำความรู้จักกันที่งานเลยครับ

หัวอกเดียวกันเลยครับ เด็กใหม่ เหมือนกัน ใกล้บ้านซะ ...
ranknarock69 โพสต์เมื่อ 12/1/2013 22:24

ไปไหมครับ อยากลองไปมั่งครับ..... อยู่แถวไหนอ่ะครับ..... ผมชื่อเพชร อยู่ตลาดใหม่ครับ.........

ไกลอ่ะ แต่ไป
หากไม่รู้จักเจ็บปวด  ก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขใจ[/img]

ไปไหมครับ อยากลองไปมั่งครับ..... อยู่แถวไหนอ่ะครับ ...
jamsaiserie โพสต์เมื่อ 13/1/2013 11:16

ไปทำความรู้จักกันไวครับ

ไปทำความรู้จักกันไวครับ
Ball007 โพสต์เมื่อ 13/1/2013 18:46

ครับ.... จะไปให้ได้ถ้าไม่ติดอะไรนะครับ........

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host