"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอวิธีล้างรถ น้อง city สีขาว หน่อยครับ

ขอวิธีล้างรถ น้อง city สีขาว หน่อยครับ

อยากให้ใสวิ้ง ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล้างบ่อย ๆ อย่าปล่อยให้สกปรกมาก คราบจะฝังแน่น และลงแว๊กซ์เคลือบและลูบดินน้ำมันสม่ำเสมอ
ตามนี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลูบดินน้ำมันทำไง แล้วใช้ดินน้ำมันแบบไหน อิอิไม่รู้จริง ช่วยบอกด้วยครับ

เข้ามาเก็บข้อมูลคัฟ บอกด้วยอยากรู้

หมดปัญหาเเล้วครับ ลองไปใช้ เเมกไกว คลีนเนอร์ ขวดเเดง
ขัดกับเครื่องขัด DA จากสีครีม กลายเป็นขาวเหมือนเดิมละครับ
รถสองปีขึ้นก็จะเริ่มครีมๆละครับ ต้องลงคลีนเนอร์ล้างเเวกซ์เก่าออก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host