"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจครับ จอง 1 ชิ้น นะครับ ขอรายละเอียดการชำระเงินด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้รับสินค้าแล้ว ติดตั้งแล้วใช้งานได้ดีครับ พอใจมากๆ แต่ระยะยาวต้องดูกันอีกทีว่าจะเป็นยังไง
ขอบคุณมากๆ ครับ สำหรับไฟ led โคมเพดาน
เพื่อนสมาชิกท่านใดที่หาอยู่ก็ลองดูครับ สินค้าดี บริการรวดเร็วทันใจมากๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host