"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอนัด Meeting City 26 มค นี้ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/1/2013 21:07 โดย jack35

สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว City ทุกๆท่าน ทุกๆโซนครับ
ผมขออนุญาติทุกๆท่าน นัดมิตติ้ง พบปะสังสรรค์กันในวันที่ 26 ม.ค. นี้ เวลา บ่าย 2 โมงเป็นต้นไปครับ

สำหรับแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องราวต่างๆ ตามแบบฉบับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆครับ
หรือพี่ๆ เพื่อนๆ ท่านใดมีของอะไรมาปล่อยกันในราคาพิเศษก็สามารถนำมาจัดกันได้ครับ
พร้อมทั้งใครที่ยังมีอะไรไม่ได้ใช้แล้วสามารถนำมาขายต่อให้กับผู้ที่สนใจรับต่อกันไปได้ครับ

งานนี้เราจะนัดกันที่ โลตัส เลียบทางด่วน เหมือนเคยครับ
พี่ๆท่านใด เคยไปมาในครั้งก่อนๆคงทราบดีครับ

หวังว่าคงได้รับการตอบรับจากพี่ๆ เพื่อนๆ ในคลับเหมือนครั้งก่อนๆครับ
ขอบคุณครับ
--JACK--
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมเลยครับช่วยดันกันไปเราไปไม่ได้นะอยู่ใต้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

เจอกันแน่ ป่วนให้โลกลืมเลยครับ

ตอบกลับ 6# ployjack

ไปด้วย..........

คราวก่อนไม่ได้ไป คราวนี้ไม่น่าพลาด จะเอารถเน่าๆ ไปให้ดู

สมาชิกใหม่ นะครับ โลตัส เลียบทางด่วนตรงไหน ของ กทมครับ
และอีกอย่าง ผมรับรถวันที่ 29/01/2013  สงสัยจะไม่ได้อวดรถอะครับ แต่อยากไปมากๆๆ
[img][img][/img][/img]

รอบนี้มะน่าพลาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host