"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนใจอย่างยิ่ง แต่เพิ่งจะเป็นสมาชิกครับ อยากไปด้วยจังเลยครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอถามหน่อยครับผม ถ้าผมอยู่แถว นครปฐม จะสามารถเจอ คณะสมาชิกได้อย่างไรครับผม อยากร่วมทริปด้วยจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หรือเจอกันแถว ปากท่อก็ได้ครับ  ยังไงโทร 089-1090091 พี ...
benz โพสต์เมื่อ 8/1/2013 15:24

ขอบคุณครับผม ถ้าไม่ติดธุระอะไรก็คงได้ไปครับผม (พาแฟนไปเที่ยวด้วยครับ)

งั้นผมขอ ด้วยนะครับ ผมคงจะรอบริเวณ ปากท่อ เช่นกันครับผม (ชื่อ สุธน)  ยังไงจะโทรหาพี่เบ้น นะครับ และพี่เบ้นกะจะถึงบริเวณนั้น (ปากท่อ) กี่โมงครับผม

ฝากพี่เบ้น นิดหนึ่งนะครับ ในเมื่อได้เจอกับพี่เบ้นแล้วเนี่ย จะสั่ง สติกเกอร์ เบอร์ S1 ให้เอาติดมาด้วยได้ไหมครับผม

เก็บตกภาพกิจกรรมไว้ตรงนี้ล่ะกันนะครับ เผื่อไม่เจอในเฟสครับ

ขอบคุณพี่ น้าๆ ทุกท่านครับผม

ยินดีเช่นกันครับผม !! โอกาสหน้าจะช่วยเก็บภาพสวยๆ ให้ใหม่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host