"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากไปด้วยแต่มีงานถ้าเสร็จเร็วตามไปได้ใหมอยากรู้จักเพื่อนๆบ้านอยู่ อ.เขาย้อย จ.เพชรบุรี ผ่านบ้านเราด้วยหรือท่านใดเล่นวิทยุcb245(เครื่องแดง)เรียกได้ช่อง19ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่อง19ทางนี้ไม่ค่อยมีคนใช้ค่ะมีเฉพาะกลุ่ม ใช้นามเรียกขาน แองเจิ้ล ค่ะข้อมูลสถานีมีเครื่องโมบายyaesu ft 245สายอากาศโพลเด็ดไดโพล4แสต็คน่าจะคุยกันได้ไกลแต่ถ้าเรียกไม่ติดขอโทษด้วยวันนั้นงานเงอะตอนบ่ายน่าจะโล่ง cityเราฝากระโปรงท้ายติดเสาโมบายด้วยนะอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แถวไหนคร้า

เจอกันที่ปั๊ม ปตท บางเค็ม ทันสมัยใหญ่ทีสุดในโลกซิคะ เลยแยกวังมะนาวลงใต้ประมาณ3-4ก.ม.ปั๊มใหญ่มั๊กๆ(หน้าปั๊มเขียนว่าทันสมัยใหญ่ที่สุดในโลก)

คุยกับแฟนแล้วน่าจะได้ไปแฟนก็อยากไปเดี๋ยวจะโทรหาพี่ benz อีกทีล่ะกันถ้าไกล้จะถึง หรือเรียกช่อง62-64มีใครเปิดอ่ะเป่า

ปิดถนนให้city ป่วนเมืองกันดีกว่า

ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากทุกๆท่านค่ะ หวังว่่าครั้งหน้าคงได้พบกันอีก เอาไว้ให้มีเวาลามากกว่านี้คงได้ร่วมกันทั้งทริปค่ะ

อยากจะบอกว่า สายวันอาทิตย์ไปชะอำกันอีกรอบค่ะรวมตัวกับเพื่อนกลุ่มลีโอสััมพันธ์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host