"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก็บตกภาพกิจกรรมไว้ตรงนี้ล่ะกันนะครับ เผื่อไม่เจอในเฟสครับ

ขอบคุณพี่ น้าๆ ทุกท่านครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก็บตกภาพกิจกรรมไว้ตรงนี้ล่ะกันนะครับ เผื่อไม่เจอใ ...
disoman โพสต์เมื่อ 14/1/2013 12:54

ขอบคุณ รูปสวย ๆ จากน้อง สุธน คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากทุกๆท่านค่ะ หวังว่่าครั้งหน้าคงได้พบกันอีก เอาไว้ให้มีเวาลามากกว่านี้คงได้ร่วมกันทั้งทริปค่ะ

อยากจะบอกว่า สายวันอาทิตย์ไปชะอำกันอีกรอบค่ะรวมตัวกับเพื่อนกลุ่มลีโอสััมพันธ์

ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากทุกๆท่านค่ะ หวังว่่าครั้งหน้าคง ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 14/1/2013 22:38

ขอบคุณทุกท่านเช่นกันครับ..ถ้าคนอื่นๆพร้อมกันเมื่อไรก็จะไปซ้ำๆๆ อีกครับ
วง..บาว..เมืองเพชร เล่นสดมันมว๊า..ก จิงๆเร่ย์..555
tonkanl

ยินดีเช่นกันครับผม !! โอกาสหน้าจะช่วยเก็บภาพสวยๆ ให้ใหม่ครับ

ยินดีเช่นกันครับผม !! โอกาสหน้าจะช่วยเก็บภาพสวยๆ ให้ ...
disoman โพสต์เมื่อ 15/1/2013 18:41

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host