"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุยกับแฟนแล้วน่าจะได้ไปแฟนก็อยากไปเดี๋ยวจะโทรหาพี่ benz อีกทีล่ะกันถ้าไกล้จะถึง หรือเรียกช่อง62-64มีใครเปิดอ่ะเป่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจอกันที่ปั๊ม ปตท บางเค็ม ทันสมัยใหญ่ทีสุดในโลกซิคะ  ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 8/1/2013 20:30

ตรงนั้นเป็นจุดพักรถที่พวกเราจะแวะทุกครั้งที่เดินทางเพื่อรีเช็คครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

คุยกับแฟนแล้วน่าจะได้ไปแฟนก็อยากไปเดี๋ยวจะโทรหาพี่ ...
hs7qjx โพสต์เมื่อ 8/1/2013 20:35

ขอเป็นช่อง 72  นะคราบ

งั้นผมขอ ด้วยนะครับ ผมคงจะรอบริเวณ ปากท่อ เช่นกันครับผม (ชื่อ สุธน)  ยังไงจะโทรหาพี่เบ้น นะครับ และพี่เบ้นกะจะถึงบริเวณนั้น (ปากท่อ) กี่โมงครับผม

งั้นผมขอ ด้วยนะครับ ผมคงจะรอบริเวณ ปากท่อ เช่นกันครั ...
disoman โพสต์เมื่อ 9/1/2013 17:36

ประมาณ 10.00-10.30 น.คราบผม โทรมาได้เลย

ฝากพี่เบ้น นิดหนึ่งนะครับ ในเมื่อได้เจอกับพี่เบ้นแล้วเนี่ย จะสั่ง สติกเกอร์ เบอร์ S1 ให้เอาติดมาด้วยได้ไหมครับผม

ตรงนั้นเป็นจุดพักรถที่พวกเราจะแวะทุกครั้งที่เดินท ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 9/1/2013 07:15

รีเช็ค  นี่ แวะเข้าห้องน้ำป่าวเพ่  5555++

รีเช็ค  นี่ แวะเข้าห้องน้ำป่าวเพ่  5555++ ...
aekmo โพสต์เมื่อ 9/1/2013 22:56

ถั่วโต้ม..555
tonkanl

ฝากพี่เบ้น นิดหนึ่งนะครับ ในเมื่อได้เจอกับพี่เบ้นแล ...
disoman โพสต์เมื่อ 9/1/2013 21:16

ได้เลยคราบ

มาหาดเจ้าสำราญ ไปที่โรงแรมสวัสดิการทหารก็ได้ มีอาหารเครื่องดื่มขาย ปลอดภัย ไม่พุกพร่านครับ ถ้าไม่ติดธุระอะไร จะไปแจมด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host