"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันเสาร์มีใครผ่านแถวสนามบินดอนเมืองบ้างครับจะขอติดรถไปด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

วันเสาร์มีใครผ่านแถวสนามบินดอนเมืองบ้างครับจะขอติดรถไปด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ สรุปว่ามีใครไปมั่งครับ

พี่แมนช่วยสรุปด้วยครับ

วันเสาร์-อาทิตย์นี้ สรุปว่ามีใครไปมั่งครับ

ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 1/4/2010 14:53

พี่เทลครับ วันเสาร์นี้พี่ไปกับ ป๊อก เน๊ก ทอม พี่แวนก็ได้นะครับ ให้นั่งรถมารอที่ปั๊ม PTT ก็ได้ครับหรือจะรอที่ป้ายรถเมล์หน้าการบินไทยก็ได้นะครับเดียวไงพี่โทรติดต่อ ป๊อก หรือ เน๊กอีกทีนะครับ
เบอร์ป๊อก 086-757-8858
เบอร์เน๊ก 086-245-4356

ยังไงเสาร์นี้ขอชนะนะพี่ชาย อิอิ ไงเดียวผมจะโทรมาถามผลนะครับ ชวนพี่เอกไปด้วยละพี่...เย็นนี้กลับ บ้านนอกละผม เซ็งอยากไปแข่งไปด้วย T_T

ช่ายๆ คุณพี่แมน สรุปหน่อยจิ จะวันเสาร์ แล้วนร้าาาา

เสาร์นี้ก็สู้ ๆๆ ตามเคยจ้า...ฟิตจนแรงหมดแหละล่ะนี่ หึหึ

ฉันมันก็เท่านี้ไม่มีอะไรสักอย่าง เป็นทางเลือกที่...ไม่ใต้องการ คริคริ

ว่าแต่...ก็ให้นิ่งๆ ๆ กันไว้เน้อ..อย่าเสียง่าย+กับสงเสียงหน่อยครับบาสไม่ได้ให้ห้ามให้พูดกันนะครับ
ขนาด NBA เค้ายังแหกปากกกันส่ะ เราก็แค่บอกว่ามีคนตัดกันก็พอแล้วแต่ไม่บอกกันเลยพอตัดหลังก็เจอแต้มอ่าไม่ดีน้า

ZzzZZzZZzZzzzzzZZzzzzZ

เอาเป็นว่าแล้วแต่โค๊ชดีก่าเนอะพี่แมนคริคริ....

2+1+2 เป็นเท่าไหร่เอ่ย....ยืนโซนแล้วบล๊อคกิ้งด้วย 1+1+3 เท่ากันมั้ย ลองคิดกันเน้อ แฮะ ๆ ๆ

ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 1/4/2010 14:53

ป่านนี้โค๊ชเรากำลัง วางแผนรบ+และทะลวงค่าศึกน่ะให้เวลาโค๊ชเราหน่อยน้า

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 2/4/2010 10:24

สวัสดีครับ
ขอสรุปรายชื่อนักกีฬาวันเสาร์-อาทิตย์นี้ดังนี้ครับ
วันเสาร์ เวลา 14.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม เทล แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี เอก (ป้อกกี้ติดต่อเอกให้ที) /  ขาด เป้ ป้อปอาย

วันอาทิตย์ เวลา 13.00 น. :
ป้อกกี้ เน๊ก ทอม แวน ติ เบียร์ แมน เฮียเว้ง หมี ป้อกอาย / ขาด เทล เอก เป้

ปล.
1. โทษทีสรุปช้า เมื่อวานทำงานกลับบ้าน 5 ทุ่มแนะ
2. ป้อกกี้ กับเทล อย่าลืมโทรหากันดีๆ นะครับ อย่าพลาดนะ นัดเจอกันดีๆ ละ
3. ใครจะไปกับใครก็โทรหากันนะ

สู้ๆ นะครับทุกคน

งง พรุ่งนี้ไม่ได้แข่ง 11:00 หรอคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host