"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝั่งธน มิตติ้งปิโตรนาสก่อนมอลล์บางแคไช่มัยครับ ทุกอาทิตต์เว้นอาทิตต์ รับทราบครับได้รถแล้วจะไปสมัครสมาชิกครับ
ไปไปมามา ก็ได้กลับถิ่นปิโตรนาสเก่าอีกแล้ว เคยอยู่ ae racing club ก็มิตติ้งที่นี่ทุกๆวันเสาร์

รายงานตัวครับผมนายpop
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝั่งธน มิตติ้งปิโตรนาสก่อนมอลล์บางแคไช่มัยครับ ทุกอาทิตต์เว้นอาทิตต์ รับทราบครับได้รถแล้วจะไปสมัครสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย kaipop เมื่อ 15/4/2010 21:14

ยินดีต้อนรับคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝั่งธน มิตติ้งปิโตรนาสก่อนมอลล์บางแคไช่มัยครับ ทุกอาทิตต์เว้นอาทิตต์ รับทราบครับได้รถแล้วจะไปสมัครสมา ...
ต้นฉบับโพสโดย kaipop เมื่อ 15/4/2010 21:14

ยินดีต้อนรับครับผม

หวัดดีตอนเช้าคับ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 16/4/2010 10:13

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

หลังจากกลับมาจากสงคราม เสื้อแดง(เสื้อในแดงข้างนอกขาว ยืนเปียกเรียงเป็นแถวสองข้างทางหัวหิน)
เลือดกำเดาไหลเกือบหมดตัว วะ55555+

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=49759

พาลูกสาวไปเช็คเรทติ้งที่หัวหิน ไม่มีใครปะแป้งเลย...เซง อิอิอิ

ปล.ยินดีต้อนรับพี่ป๊อบด้วยนะครับ ผมรู้จักพี่โจ๊ก กับซ้อกุ้ง ae racing club ไว้เด๋ว 2 คลับไปเที่ยวด้วยกันเนอะ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หวัดดีครับทุกคน

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 16/4/2010 15:43

หลังจากแบกอาวุธ ไปทำสงครามที่ประจวบ ไปถึงสนามสามร้อยยอด บีบีกัน ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากเจ้าของสนาม
โดยทีมเรา ยกกันไป 3 ชีวิต นึกว่าจะไปได้ยิงกันเอง แต่ด้วยความใจดีของน้องๆ โทรรวบตัวกันได้เกือบ 10 คน

จากนั้นก็แบ่งฝ่ายยิงกันไป สนามตอนเที่ยง นรกชัดๆ หญ้าบางช่วงสูงเสมอเอว กางเกงขาสั้นเอาไม่อยู่
ตอนแรกนึกว่าไม่มีคน เสื้อยืดกางเกงบอล พอเจอน้องๆ ชุดทหารคอมแบคกันครบชุด งานเข้าเลยตู
เอาตัวรอดมาได้ด้วย CQB ความเร็วประมาณ 500 เสียดายกลางทุ่งนาลมแรง ไม่งั้นเข้าหัวทุกเม็ด อิอิอิ

ปล.โพสซะยาว คือเพื่อพี่ๆน้องๆจะเกิดกิเลส แล้วไปดวลกันสักแมต อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เอารอยยิ้มที่แสนอบอุ่นไปจะได้มีกำลังใจทำงาน อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

หลังจากกลับมาจากสงคราม เสื้อแดง(เสื้อในแดงข้างนอกขาว ยืนเปียกเรียงเป็นแถวสองข้างท ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 16/4/2010 10:04

คิดถึงเจ้าAE คันเก่าจังเลย ขายไปนอนไม่หลับหลายคืนเลยครับ ผูกพันมา15ปี แต่ตอนนี้กำลังจะมาเป้นหนุ่มHONDAแล้ว

จุดใต้ตำตอจนได้ครับ โจ๊กกับซ้อกุ้งส่วนตัวแล้วสนิทกันครับ สมัยนั้นดื่มกันยันแจ้งเลย

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

หยัดมาแว้วครับ ฝนตกแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host