"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าน เฮียเว้งจะตั้งวงแล้วว
เตรียมเหรียญมากันเยอะ ๆนะ อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 29/3/2010 23:47

อะไรของคุณคับเนี่ย งง กับคุณจิงๆ เดกๆชอบโคโยตี้ ส่วนติ ชอบโคโยต้า 5555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

0.0

อย่าได้ไปแคร์ มีอะไรก็สู้ ๆๆ กันไปพี่น้องคร๊าบบบบ อู๊ดเชื่อย่างนั้น เอ้ย!!!! สิเชื่อย่างนั้นฮ่า ๆ ๆ{:4_175:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ก็ไม่รู้น่ะครับว่าจะฟังสิกันมั้ย เราควรให้เวลาการเปลี่ยนตัวบ้างอ่ะครับ บางคนก็ไม่ได้วอร์มไรเลย
มันก็แน่อยู่แล้วอ่ะครับ ที่จะเล่นผิดตาไปเยอะ แต่สิก็ถือว่าทำได้ดีแล้วน่ะ ที่นี่เค้าเล่นพื้นที่ใต้แป้นแบบ แฟร์เพลย์ แต่สิก็งงทำไมหลายๆ ๆ ลูกเราฟาวล์ แอบงงเล็กน้อย อีกอย่าง ผมไม่ค่อยจะได้ยินตอนอีกฝั่งเค้าตัดหลังแล้วเราบอกันเลยน่ะ เจอข้อผิดพลาดเยอะแต่ก็ค่อย ๆๆ ปรับกันไป ไม่รู้น้า สิเองก็ยังไม่เคยได้ซ้อมไรกะพวกพี่ แต่บอกได้จากมุมมองคนนอกว่า ยังไม่ค่อยเป็นทีมอ่า
ถ้าอันไหนผมพอจะบอกได้ก็จะบอกอันไหนที่ทีมคิดว่าจะแก้ไขก็ตกลงกันเอาอ่ะครับ (ตอนนี้ผมก็ซ้อมกับทีม พาณิชย์อะครับ) แล้วก็ซ้อมกะพวกรุ่นพี่ที่ ส.ป อ่ะแหละคือทีมที่แข่งๆ ๆ กะพวกเรานี่แหละ ผลตอบรับตอนแข่งรุ่นพี่หลายคนบอกกะผมว่าฝากไปบอกทีมเราหน่อยว่า "ควรมีสมาธิกับเกมส์ให้เยอะๆ ๆ  อารมณ์ไม่ใช่เครื่องตัดสินพ้-ชนะครับ"

ใช่ถูกต้องเฮียนิ้วเจ็บ กลัวทำไม อิอิ [อย่าป็อก 4 ป็อก5นะจะ] ไม่ได้ตังต้องป็อกแปด ป้อกเก้า 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 29/3/2010 22:04

อย่าได้ไปแคร์เฮีย แค่นิ้วเจ็บ ฮ่าๆ ๆ ลงไปเลยแล้วเอานิ้วขู่ว่า ไม่กลัวนิ้วข้าเจ็ยหรางัยนี่เข้ามาแย่งบาสอ่ะ

อย่าได้ไปแคร์เฮีย แค่นิ้วเจ็บ ฮ่าๆ ๆ ลงไปเลยแล้วเอานิ้วขู่ว่า ไม่กลัวนิ้วข้าเจ็ยหรางัยนี่เข้ามาแย่งบา ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 30/3/2010 09:35

ฮาดี คิดได้ไงหนอ อิอิ

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 30/3/2010 11:24

มาอัพรูปให้แล้วนะครับ พี่น้องครับ
รูปไม่ค่อยเยอะนะครับ เพราะถ่ายมาตอนแข่งกล้องมันจับภาพไม่ทันเลยครับ
ส่วนรูปหมู่ก็ลืมถ่ายอีก (โทษทีนะ) ใครก็ได้บริจาคกล้อง DSLR ให้หน่อย อิอิ

มาฝากลิ้งค์รวมภาพให้นะครับ
"อัลบั้มภาพ HCC Basketball รายการสมุทรปราการ เสาร์ 27มีค.-อาทิตย์ 2 พค. 53"
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

ก็ไม่รู้น่ะครับว่าจะฟังสิกันมั้ย เราควรให้เวลาการเปลี่ยนตัวบ้างอ่ะครับ บางคนก็ไม่ได้วอร์มไรเลย
มันก็แ ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 30/3/2010 09:30

ถ้า สิ มีโอกาสมาซ้อมด้วยกัน... ก็จะดีมากครับ เพราะจะได้คุยกันในตอนซ้อมและก็ลองทำกันเลยจะดีมาก
แต่ช่วง 2 เดือนนี้ก็ไม่รู้จะเอาเวลาไหนซ้อมแล้ว เพราะมีแต่แข่งด้วย ซิ

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ไม่ใช่เอาพุงไปชน แสรด น่านมันโคโยตี้แล้ว อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 29/3/2010 21:10

55555 ... แต่ชอบ อิอิ

0.0

อย่าได้ไปแคร์ มีอะไรก็สู้ ๆๆ กันไปพี่น้องคร๊าบบบบ อู๊ดเชื่อย่างนั้น เอ้ย!!!! สิเชื่อย่างนั้นฮ่า ๆ ๆ{:4_175:} ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 30/3/2010 09:19

โอเค งั้นผมไม่แคร์สื่อละนะ เอะ ฟังๆ แล้วเหมือนพวก ดารา หรือไม่ก็พวกผู้ชายสีม้วงเลยว่ะ แปลกๆ หู อิอิ

เอ๊าๆๆๆ HCC สู้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host