"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลองดูที่ช่วงเวลาดูไหมครับ ว่าถ้ามาได้ ไม่ได้ยังงัย เราค่อยว่ากันอีกที ดูจากสนามที่ใช้ในการแข่งขันเป็น ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/3/2010 22:23

**เห็นด้วยกับ Beer ครับ +1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ๆครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปถามคนทำเว็บ SRZ มาแล้วเค้าช่วยเหลือได้เยอะเรย ขอบคุณมากจริงๆ ถ้าเบียเปิดเว็บ แบบเป็นทางการแล้วช่วยเหล ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/3/2010 22:25

ถึงกับไหว้รูทวาร กันเรยหรอคับ โอ้ รูทวารอันแสนศักสิทธิ์ โอ้.....กราบงามๆ แล้วแง้มรูทวาร ตูเมาและมึน(อยุ่ไซทงานที่คลองห้า เตรียมไปงานศพด้วย แงะๆ)

วันนี้ไปซ้อม สนุกมากครับเหนื่อยดี....เจอทีมหลากหลาย... HCC กินเรียบ นำทีมโดย กัปตันแมน ของเรา

วันนี้ไปซ้อม สนุกมากครับเหนื่อยดี....เจอทีมหลากหลาย... HCC กินเรียบ นำทีมโดย กัปตันแมน ของเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 22/3/2010 00:45

โอ้...แหล่มเรย อุอุ

วันนี้ไปซ้อม สนุกมากครับเหนื่อยดี....เจอทีมหลากหลาย... HCC กินเรียบ นำทีมโดย กัปตันแมน ของเรา ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 22/3/2010 00:45

อาทิตย์ที่ผ่านมาเล่นกันได้เยี่ยมจริงๆ ครับ รู้สึกจะเล่น 8-9 นัด HCC กินเรียบหมด อย่างเป้กล่าวไว้จริงๆ
แต่ก็อย่างว่านะครับ เป็นแค่กำลังใจก็พอ เพราะจริงๆ คลับอื่นๆ เค้าก็ยังไม่ได้เอาตัวเทพๆ ของเค้ามาเท่าไหร
แต่ถือว่า... กำลังใจทีมเราดีครับ... ทุกท่านเล่นดีกันหมด และที่สำคัญ ทุกคนคุยกันมากขึ้น เล่นด้วยกันได้ดีมากขึ้น
เป็นระยะๆ ... พยายามปรับตัวเข้าหากันแบบนี้ละครับเยี่ยมเลย

ขอให้การแข่งขันจริง เราก็เป็นแบบนี้ต่อไป สาธุ อิอิ

เรียนทุกท่าน
จากที่เมื่อวานหลังซ้อมเสร็จได้คุยกันเรื่องแข่ง เสาร์-อาทิตย์ที่จะถึงนี้
ยังไงก็อยากให้มาโพสต์ว่าใครมาได้และมาไม่ได้บ้างในการแข่งอาทิตย์ที่จะถึงนี้
เพราะคงติดไปไหว้อากงอาม้ากัน เพื่อจะได้ทราบตัวนักกีฬาที่ไปแข่งนะครับ
ใครกลุ่มไหน ใกล้ใครก็รีบเช็คแล้วมาโพสต์แจ้งด้วยนะครับ

ปล. ตารางเวลารายการสมุทรปราการอยู่หน้าแรกนะครับ

อาทิตย์นี้ไปได้ทั้งเสาร์-อาทิตย์ ครับ

ผมก็ไปได้ครับ[ อุตสาไปไหว้เชงเม้งก่อนนะนี้ ]ทุกแมทน่าจะไม่พลาดนะจ๊ะ จะบอกให้ อิอิ ไปเที่ยวด้วย 55555

ตากอากาศบางปู โอะ พระเจ้าจอช โรแมน 5555 นัดกันไปพวกเรา อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host